AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| แอสตัน วิลล่า | เสมอ | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | แอสตัน วิลล่า | เสมอ | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | |
| 19.53% | 36.85% | 43.62% | 80.47% | 63.15% | 56.38% | |
| 80.41% | 62.37% | 57.22% | 80.41% | 62.37% | 57.22% | |
| 41.38% | 33.25% | 25.37% | 82.76% | 66.5% | 50.74% | |
| 59.05% | 67.09% | 73.87% | 81.91% | 65.83% | 52.26% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.79 1.06 |
0.50 0.75 |
1.05 0.86 |
1.79 1.79 |
3.24 3.62 |
3.95 4.43 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.76 0.92 |
0.50 0.75 |
1.02 0.86 |
1.76 1.66 |
3.32 3.32 |
3.93 4.60 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.90 1.03 |
0.50 0.75 |
0.98 0.85 |
1.90 1.77 |
3.65 3.80 |
4.15 4.70 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.75 1.73 |
3.40 3.70 |
5.00 4.60 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
1.03 0.97 |
0.75 0.75 |
0.83 0.87 |
1.80 1.75 |
3.40 3.80 |
4.75 4.50 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.81 1.04 |
0.50 0.75 |
1.05 0.84 |
1.80 1.77 |
3.40 3.70 |
4.40 4.60 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.80 1.00 |
0.50 0.75 |
1.02 0.87 |
1.80 1.73 |
3.40 3.70 |
4.20 4.50 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.86 0.97 |
0.50 0.75 |
1.02 0.95 |
1.84 1.75 |
3.45 3.80 |
4.05 4.65 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.86 1.00 |
0.50 0.75 |
1.02 0.92 |
1.84 1.75 |
3.45 3.80 |
4.05 4.65 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.97 0.97 |
0.75 0.75 |
0.78 0.84 |
1.73 1.81 |
3.20 3.70 |
5.00 4.40 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.83 0.80 |
0.50 0.50 |
0.97 1.00 |
1.80 1.80 |
3.35 3.75 |
4.90 4.40 |
| [ENG PR-5] แอสตัน วิลล่า | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 35 | 17 | 7 | 11 | 48 | 44 | 58 | 5 | 48.6% |
| ทีมเหย้า | 18 | 11 | 2 | 5 | 28 | 20 | 35 | 4 | 61.1% |
| ทีมเยือน | 17 | 6 | 5 | 6 | 20 | 24 | 23 | 10 | 35.3% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 35 | 9 | 15 | 11 | 19 | 21 | 42 | 14 | 25.7% |
| ทีมเหย้า | 18 | 7 | 6 | 5 | 12 | 10 | 27 | 10 | 38.9% |
| ทีมเยือน | 17 | 2 | 9 | 6 | 7 | 11 | 15 | 16 | 11.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% | |
| [ENG PR-16] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 35 | 11 | 9 | 15 | 44 | 46 | 42 | 16 | 31.4% |
| ทีมเหย้า | 17 | 4 | 6 | 7 | 18 | 21 | 18 | 17 | 23.5% |
| ทีมเยือน | 18 | 7 | 3 | 8 | 26 | 25 | 24 | 7 | 38.9% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 3 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 35 | 7 | 13 | 15 | 18 | 23 | 34 | 17 | 20.0% |
| ทีมเหย้า | 17 | 2 | 10 | 5 | 7 | 8 | 16 | 17 | 11.8% |
| ทีมเยือน | 18 | 5 | 3 | 10 | 11 | 15 | 18 | 12 | 27.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 2 | 11 | 50.0% | |